Nabil Al-Awadi
نبيل العوضي
Babu rubutu
•An san shi da
Nabil Al-Awadi ɗan ƙasar Kuwait ne, wanda aka fi sani da ƙwarewarsa a fagen wa'azozi da shirye-shiryen addini a talabijin. Yayi fice wajen gabatar da shirye-shiryen da suka shafi rayuwar musulmai da kuma hanyoyin gyara halaye. Al-Awadi ya kasance fitaccen marubuci da malami, inda yake amfani da kafafen yada labaru don isar da sakon zaman lafiya da fahimta. Kwarewarsa ta ja hankalin mutane da dama domin koyarwa da kuma fadakarwa akan al'amuran addini da zamantakewa. Ya gudanar da taruka da horo a...
Nabil Al-Awadi ɗan ƙasar Kuwait ne, wanda aka fi sani da ƙwarewarsa a fagen wa'azozi da shirye-shiryen addini a talabijin. Yayi fice wajen gabatar da shirye-shiryen da suka shafi rayuwar musulmai da k...