Muhammad Sacid Caryan
محمد سعيد العريان
Muhammad Sacid Caryan ɗan wasan kwaikwayo ne kuma marubuci wanda ya yi tashe a ɗaukacin ƙasashen Larabawa. Ya rubuta wasannin kwaikwayo da dama waɗanda suka hada da labaran soyayya, siyasa da tarihi, wadanda suka shahara sosai saboda zurfin tunaninsu da salon bayar da sako. Caryan ya kuma yi fice wajen rubutu da gabatar da wasannin kwaikwayo na gaskiya wadanda suka taɓo batutuwan zamantakewa da na al'adun gabas ta tsakiya. Ayyukansa sun samu karbuwa sosai saboda kwarewarsa a fagen adabi.
Muhammad Sacid Caryan ɗan wasan kwaikwayo ne kuma marubuci wanda ya yi tashe a ɗaukacin ƙasashen Larabawa. Ya rubuta wasannin kwaikwayo da dama waɗanda suka hada da labaran soyayya, siyasa da tarihi, ...
Nau'ikan
Babu Rubutu da aka samu