Abdullah Darwish
عبد الله درويش
1 Rubutu
•An san shi da
Abdullah Darwish ya kasance sanannen malamin ilimin addinin Musulunci daga ƙasar Masar. Ya yi fice a fagen koya da rubuta littattafai da yawa masu zurfi kan ilimin tafsiri da hadisi. Aikinsa ya taimaka wa ɗalibai da malamai wajen fahimtar ilimin addini ta hanyar da ta dace. Abdullah ya yi amfani da hikima da sanin makamar aiki wajen koyar da daliban sa. A cikin tarukan sa, ya yaba wa mahimmancin bin koyarwar Alƙur’ani da hadisan Manzon Allah, yana haɓaka kyakkyawan mu’amala da tsarkake zuciya. S...
Abdullah Darwish ya kasance sanannen malamin ilimin addinin Musulunci daga ƙasar Masar. Ya yi fice a fagen koya da rubuta littattafai da yawa masu zurfi kan ilimin tafsiri da hadisi. Aikinsa ya taimak...